Sang nhượng shop cho thuê váy 2 tầng hoàng cầu (đống đa), hà nội hơn 100tr
Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
135 triệu
35 m2 (1x1)
26-03-2026
Thông tin mô tả:
SANG NHƯỢNG SHOP CHO THUÊ VÁY 2 TẦNG HOÀNG CẦU (ĐỐNG ĐA), HÀ NỘI HƠN 100TR* Địa chỉ: Hoàng Cầu, P. Ô Chợ Dừa, Q. Đống Đa, Hà Nội* Diện tích: 35m2/ sàn • Shop đang hoạt động bình thường – vào làm ngay có thu nhập• Mặt bằng 2 tầng, rộng rãi, có sân để xe thoải mái• Hơn 200+ váy tiệc & áo dài – đa dạng mẫu mã• Full đồ kinh doanh: quầy, giá treo, đèn, máy giặt, máy sấy, máy tính…- Có sẵn lượng khách quen ổn định* Giá thuê: 13 triệu/tháng (2 tầng)• Giá sang: thương lượng trực tiếp=> Liên hệ: 0973243681 (Zalo/SĐT)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng shop cho thuê váy 2 tầng hoàng cầu (đống đa), hà nội hơn 100tr", có mã số #310076, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu