Sarene - sala - bán căn 4pn - view mãn nhãn cùng tháp 99 tầng ifc, ngủ dậy ở không gian thượng lưu
Phường An Lợi Đông, TP HCM
35 tỷ
197 m2 (10x20)
4 pn
4 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
có nơi không cần phô trương nhưng ai ai cũng muốn nắm giữ - Sarene Sala là một số đó.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 24 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 197 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sarene - sala - bán căn 4pn - view mãn nhãn cùng tháp 99 tầng ifc, ngủ dậy ở không gian thượng lưu", có mã số #320641, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu