Sát mặt tiền nguyễn thị định q2-56m2, 2 tầng-4pn-gần chợ- giá tốt chỉ 6,9tỷ
Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP HCM
6 tỷ 900 triệu
56 m2 (4x16)
4 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cần Tiền Gấp Để Lại Nhà 2 Tầng, Sát Nguyễn Thị Đinh Quận 2, Ngay Chợ Cây Xoài,Tiện Di Chuyển Đi Mọi Nơi Với Giao Thông Thuận Lợi, Tiện Ích Xung Quanh Có Tất Cả Phục Vụ Nhu Cầu Sống Tuyệt Vời Như : Các Ngân Hàng, Chợ, Cây Xăng, Các Quán Ăn, Shop Thời Trang,Siêu Thị và Bệnh Viện Lê Văn Thịnh Quận 2
Cần Tiền Gấp Để Lại Nhà 2 Tầng, Sát Nguyễn Thị Đinh Quận 2, Ngay Chợ Cây Xoài,Tiện Di Chuyển Đi Mọi Nơi Với Giao Thông Thuận Lợi, Tiện Ích Xung Quanh Có Tất Cả Phục Vụ Nhu Cầu Sống Tuyệt Vời Như : Các Ngân Hàng, Chợ, Cây Xăng, Các Quán Ăn, Shop Thời Trang,Siêu Thị và Bệnh Viện Lê Văn Thịnh Quận 2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sát mặt tiền nguyễn thị định q2-56m2, 2 tầng-4pn-gần chợ- giá tốt chỉ 6,9tỷ", có mã số #322116, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu