Nhà mới 4 tầng hxh thông nguyễn duy p.chánh hưng (p10q8). giá 6.38 tỷ
Đường Nguyễn Duy, Phường 10, Quận 8, TP HCM
6 tỷ 380 triệu
48 m2 (3x16)
3 pn
4 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
Nhà mới 4 tầng HXH thông Nguyễn Duy P.Chánh Hưng (P10Q8). Giá 6.38 tỷ
+ Diện tích: 3 x 16m
+ Kết cấu: Chủ xây ở nên rất kiên cố gồm lửng, lầu, sân thượng trước sau BTCT, 3PN, 4WC, ban công rộng thoáng, thiết kế hiện đại, sang trọng, nhà mới đẹp, dọn vào ở ngay.
+ Vị trí: Xe hơi trước cửa, cách mặt tiền 50m, thuận tiện di chuyển đi các quận trung tâm.
+ Ưu điểm: Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, xung quanh có đầy đủ tiện ích: chợ, siêu thị, trường học các cấp,....
+ Sổ hồng hoàn công đầy đủ
+ Hướng Nam
+ Giá : 6.38 Tỷ (T/L)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
+ Diện tích: 3 x 16m
+ Kết cấu: Chủ xây ở nên rất kiên cố gồm lửng, lầu, sân thượng trước sau BTCT, 3PN, 4WC, ban công rộng thoáng, thiết kế hiện đại, sang trọng, nhà mới đẹp, dọn vào ở ngay.
+ Vị trí: Xe hơi trước cửa, cách mặt tiền 50m, thuận tiện di chuyển đi các quận trung tâm.
+ Ưu điểm: Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao, xung quanh có đầy đủ tiện ích: chợ, siêu thị, trường học các cấp,....
+ Sổ hồng hoàn công đầy đủ
+ Hướng Nam
+ Giá : 6.38 Tỷ (T/L)
*** Hỗ Trợ Vay Ngân Hàng ***
FB: Bđs Tâm Điền
Liên hệ: Mr Quí – 0908 718 088
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới 4 tầng hxh thông nguyễn duy p.chánh hưng (p10q8). giá 6.38 tỷ", có mã số #322410, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu