Nhà mới phúc lợi long biên -5 tầng - lô góc - 41m2. hơn 7 x- oto đỗ gần - sát vinhome -
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ 600 triệu
41 m2 (42x11)
3 pn
4 wc
59 phút trước
Thông tin mô tả:
NHÀ MỚI PHÚC LỢI LONG BIÊN -5 TẦNG - LÔ GÓC - 41M2. HƠN 7 x- OTO ĐỖ GẦN - SÁT VINHOME -
-Mô tả:+ Oto đỗ gần, nhà đã hoàn thiện nội thất xịn đẹp long lanh tặng lại cho khách mua
-nhà dân xây 5 tầng-3 ngủ đủ công năng
NHÀ MỚI PHÚC LỢI LONG BIÊN -5 TẦNG - LÔ GÓC - 41M2. HƠN 7 x- OTO ĐỖ GẦN - SÁT VINHOME -
-Mô tả:+ Oto đỗ gần, nhà đã hoàn thiện nội thất xịn đẹp long lanh tặng lại cho khách mua
-nhà dân xây 5 tầng-3 ngủ đủ công năng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà mới phúc lợi long biên -5 tầng - lô góc - 41m2. hơn 7 x- oto đỗ gần - sát vinhome -", có mã số #322412, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu