Shophouse fiato uptown chỉ 62 triệu/m2 ngay trung tâm thủ đức mặt tiền tô ngọc vân.
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
66 triệu
217 m2 (13,290x8,930)
3 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Shophouse Fiato Uptown chỉ 62 triệu/m2 ngay trung tâm Thủ Đức mặt tiền Tô Ngọc Vân.- HỒ BƠI RIÊNG – BIỆT THỰ TRÊN KHÔNG GIỮA TRUNG TÂM THỦ ĐỨCNếu bạn đang tìm một không gian sống đẳng cấp – riêng tư – khác biệt hoàn toàn, thì căn Penthouse thông tầng tại Fiato Uptown chính là lựa chọn hiếm có.Đây không chỉ là căn hộ.Đây là một biệt thự trên không.ĐẶC QUYỀN CHỈ CÓ Ở PENTHOUSE Duplex thông tầng sang trọng Hồ bơi riêng trên không cực hiếm Diện tích rộng tới 310m² Không gian sống đẳng cấp chuẩn resortĐặc biệt chủ nhân còn được: 01 chỗ đậu ô tô cố định Miễn phí gửi xe 10 nămĐây là đặc quyền rất hiếm tại các dự án căn hộ cao cấp.CHÍNH SÁCH TÀI CHÍNH CỰC TỐT- Ngân hàng hỗ trợ vay 70%- Hỗ trợ 0% lãi suất 18 tháng-Ân hạn gốc 24 thángHợp tác ngân hàng:VietcombankABBankVỊ TRÍ VÀNG GIỮA TRUNG TÂM THỦ ĐỨCTọa lạc tại trục Đường Tô Ngọc Vân – liền kề Vành Đai 2Kết nối nhanh:- 25 phút → Sân bay- 15 phút → Giga Mall- 15 phút → Vincom Thủ ĐứcTIỆN ÍCH CHUẨN RESORT- 4 hồ bơi vô cực- Sky Garden view Landmark 81- Công viên kênh đào- Công viên cây xanh- Gym – Yoga – SaunaMật độ xây dựng chỉ 25%Không gian xanh 6m²/người Liên hệ ngay: 0931828081 – 0935218356 xem nhà mẫu và hổ trợ chính sách từ Chủ Đầu Tư
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 13,290 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8,930 m |
| Diện tích | 217 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Shophouse fiato uptown chỉ 62 triệu/m2 ngay trung tâm thủ đức mặt tiền tô ngọc vân.", có mã số #310519, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu