TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Siêu hiếm bán nhà 6 tầng lê đức thọ – ngõ thông – ô tô gần – 4 ngủ rộng – nhà còn mới 42m2
Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
9 tỷ
42 m2 (5x9)
4 pn
4 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU HIẾM BÁN NHÀ 6 TẦNG LÊ ĐỨC THỌ – NGÕ THÔNG – Ô TÔ GẦN – 4 NGỦ RỘNG – NHÀ CÒN MỚI
Vị trí đẹp, đi lại thuận tiện.
Cách ô tô khoảng 10m.
Diện tích 40m², mặt tiền 4.6m.
Nhà dân xây cực chắc chắn.
Thiết kế hiện đại, đủ công năng.
2 thoáng trước sau rất sáng.
Ở ngay không cần sửa.
Sổ đỏ vuông đẹp.
Bách nhà đẹp Từ Liêm – 0859260666
Vị trí đẹp, đi lại thuận tiện.
Cách ô tô khoảng 10m.
Diện tích 40m², mặt tiền 4.6m.
Nhà dân xây cực chắc chắn.
Thiết kế hiện đại, đủ công năng.
2 thoáng trước sau rất sáng.
Ở ngay không cần sửa.
Sổ đỏ vuông đẹp.
Bách nhà đẹp Từ Liêm – 0859260666
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Siêu hiếm bán nhà 6 tầng lê đức thọ – ngõ thông – ô tô gần – 4 ngủ rộng – nhà còn mới 42m2", có mã số #307902, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu