Siêu hiếm, bán nhà mặt phố hàng cháo, 7 tầng thang máy, 46m, kinh doanh, chỉ 30.5 tỷ
Phố Hàng Cháo, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
30 tỷ 500 triệu
46 m2 (46x10)
5 pn
5 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Tuấn – chủ doanh nghiệp dược phẩm, gửi bán căn nhà mặt phố Hàng Cháo, gần Nguyễn Thái Học, Cát Linh, Tôn Đức Thắng, khu kinh doanh sầm uất.
Diện tích 46m, xây 7 tầng thang máy, mặt tiền thoáng, phù hợp showroom, văn phòng, spa hoặc cho thuê.
Khu trung tâm Đống Đa, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện kết nối Ba Đình – Hoàn Kiếm.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 30.5 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ.
Diện tích 46m, xây 7 tầng thang máy, mặt tiền thoáng, phù hợp showroom, văn phòng, spa hoặc cho thuê.
Khu trung tâm Đống Đa, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện kết nối Ba Đình – Hoàn Kiếm.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 30.5 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu hiếm, bán nhà mặt phố hàng cháo, 7 tầng thang máy, 46m, kinh doanh, chỉ 30.5 tỷ", có mã số #308517, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu