Siêu hiếm, bán nhà mặt phố trần quang diệu, 7 tầng thang máy, 80m, kinh doanh, chỉ 48 tỷ
Phố Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
48 tỷ
80 m2 (5x16)
8 pn
8 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Anh Long – chủ công ty xây dựng dân dụng, gửi bán căn nhà mặt phố Trần Quang Diệu, gần Hoàng Cầu, Ô Chợ Dừa, khu kinh doanh sầm uất.
Diện tích 80m, xây 7 tầng thang máy, mặt tiền 5m vuông đẹp, phù hợp showroom, văn phòng, spa hoặc khai thác cho thuê.
Khu trung tâm Đống Đa, giao thông thuận tiện kết nối Hoàng Cầu – Thái Hà – Xã Đàn.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 48 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Diện tích 80m, xây 7 tầng thang máy, mặt tiền 5m vuông đẹp, phù hợp showroom, văn phòng, spa hoặc khai thác cho thuê.
Khu trung tâm Đống Đa, giao thông thuận tiện kết nối Hoàng Cầu – Thái Hà – Xã Đàn.
Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
Chỉ 48 tỷ (còn thương lượng mạnh).
Liên hệ ngay Ms Liên – chuyên BĐS đẳng cấp Hà Nội để làm việc chính chủ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu hiếm, bán nhà mặt phố trần quang diệu, 7 tầng thang máy, 80m, kinh doanh, chỉ 48 tỷ", có mã số #308299, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu