Siêu phẩm dân xây - view vành đai - kinh doanh đỉnh - 50m2 -mặt tiền 4m2 -giá 19 tỷ
Đường Hưng Thịnh, Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
19 tỷ
50 m2 (4x12.5)
4 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Nhà đẹp ở ngay - Vị trí cực hiếm - Tiềm năng tăng giá vượt trội!
• Thông số vàng: 50m² x 4 tầng. Mặt tiền 4m vuông vắn. • Vị trí đắc địa: • Cách đường lớn chỉ 50m, view đường Vành Đai cực thoáng. • Đường trước nhà rộng, Ô tô tránh, đỗ ngày đêm. • Giá trị khác biệt: • Nhà dân xây tâm huyết, khung cột bê tông chắc chắn, thiết kế tối ưu. • Phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng hoặc kinh doanh đa dạng loại hình.
• Thông số vàng: 50m² x 4 tầng. Mặt tiền 4m vuông vắn. • Vị trí đắc địa: • Cách đường lớn chỉ 50m, view đường Vành Đai cực thoáng. • Đường trước nhà rộng, Ô tô tránh, đỗ ngày đêm. • Giá trị khác biệt: • Nhà dân xây tâm huyết, khung cột bê tông chắc chắn, thiết kế tối ưu. • Phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng hoặc kinh doanh đa dạng loại hình.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm dân xây - view vành đai - kinh doanh đỉnh - 50m2 -mặt tiền 4m2 -giá 19 tỷ", có mã số #320705, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu