Siêu phẩm gò vấp – nhà mới 3 tầng btct – 123m² đường 12m xe tải tránh
Đường Lê Văn Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
70 tỷ
700 m2 (10x70)
20 pn
20 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
r???? SIÊU PHẨM GÒ VẤP – NHÀ MỚI 3 TẦNG BTCT – 123M² – ĐƯỜNG 8M XE TẢI TRÁNH ???????? Tô Ngọc Vân, P15, Gò Vấp???? DT khủng 123m² – ngang hơn 5.3m cực hiếm???? Kết cấu: trệt + 2 lầu BTCT kiên cố???? 5PN master rộng đẹp – sân để xe – sân thượng trước sau???? Đường nhựa 8m thông thoáng, xe tải tránh nhau như mặt tiền???? Khu dân trí cao – trung tâm sầm uất – tiện ích đầy đủ???? Ngân hàng định giá 13 tỷ???? Pháp lý chuẩn – công chứng ngay???? Giá chỉ 12.3 tỷ???? LH/Zalo: 0909099043
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 70 m |
| Diện tích | 700 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm gò vấp – nhà mới 3 tầng btct – 123m² đường 12m xe tải tránh", có mã số #323592, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu