✅ chỉ 7.35 t.ỉ - nhà 4 tầng lầu - 60m2 (4.6 x 13m) - hẻm xe hơi tránh, quay đầu thoải mái - lê quang định giáp phạm văn đồng
Đường Lê Quang Định, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
7 tỷ 350 triệu
60 m2 (46x13)
5 pn
5 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Chủ đang khai thác CHDV 30t.r/tháng, phù hợp ở hoặc đầu tư giữ tiền rất tốt
☎️ 0939. 935. 282 c.all/z.alo
☎️ 0939. 935. 282 c.all/z.alo
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "✅ chỉ 7.35 t.ỉ - nhà 4 tầng lầu - 60m2 (4.6 x 13m) - hẻm xe hơi tránh, quay đầu thoải mái - lê quang định giáp phạm văn đồng", có mã số #323464, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu