Siêu phẩm khan hiếm- bán nhà 2 tầng mặt tiền trần đình xu, quận 1- dt 13m*15m vuông đẹp- kv cấp phép xây cao tầng- hdt đều 150tr/th- gặp chủ 0938676685 giang
Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP HCM
125 tỷ
185 m2 (13x15)
19 pn
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
* BÁN SIÊU PHẨM NGANG LỚN 12,9M * 15M - CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN KINH DOANH Đ.TRẦN ĐÌNH XU, P.CẦU ÔNG LÃNH, QUẬN 1 - ĐANG SẴN DÒNG TIỀN ĐỀU 150 TRIỆU/THÁNG - 0938.676.685 GIANG GIANG
- Diện tích: 185m2 - Ngang 12,37m nở hậu 13,99m * 15,21m.- Hiện trạng: Nhà C4 tiện xây mới hoặc tiếp tục khai thác dòng tiền.- Ngay góc Trần Hưng Đạo - Khu phố Tây Bùi Viện sát bên - Đi bộ 5p ra chợ Bến Thành.- Pháp lý chuẩn - Sổ hồng nở hậu vuông vức đẹp.- Chủ chào: 125T.* GIANG GIANG: 0938.676.685- Nhận ký gửi nhà phố.
- Diện tích: 185m2 - Ngang 12,37m nở hậu 13,99m * 15,21m.- Hiện trạng: Nhà C4 tiện xây mới hoặc tiếp tục khai thác dòng tiền.- Ngay góc Trần Hưng Đạo - Khu phố Tây Bùi Viện sát bên - Đi bộ 5p ra chợ Bến Thành.- Pháp lý chuẩn - Sổ hồng nở hậu vuông vức đẹp.- Chủ chào: 125T.* GIANG GIANG: 0938.676.685- Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 13 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 185 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 19 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm khan hiếm- bán nhà 2 tầng mặt tiền trần đình xu, quận 1- dt 13m*15m vuông đẹp- kv cấp phép xây cao tầng- hdt đều 150tr/th- gặp chủ 0938676685 giang", có mã số #320991, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu