Bán khách san cao cấp ngay trung tâm quận 1, 5 tầng, dòng tiền 200 triệu/thang.
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP HCM
34 tỷ
60 m2 (37x16.8)
10 pn
10 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
NGAY CHỢ BẾN THÀNH - TUYẾN METRO, KHÁCH SẠN CAO CẤP DÒNG TIỀN TỪ 200 TRIỆU/ THÁNG, DT 60M2, 5 TẦNG, THANG MÁY, HẺM XE HƠI, GIÁ CHỈ 34 TỶ .
- Kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng và sàn mái BTCT.- Bao gồm 10 phòng, 10 wc ( khép kín ).- Khách sạn sầm uất bậc nhất tại trung tâm Quận 1.- Dòng tiền ổn định từ 200 triệu/ tháng trở lên.- Trang bị đầy đủ full nội thất cao cấp, hệ thống Phòng cháy chữa cháy đạt chuẩn, đã được thẩm duyệt.- Thang máy 5 điểm dừng.- Hẻm nhựa xe hơi, trước nhà rộng 8m.- Khu vực dâm cư dân trí cao.- Gần chợ Bến Thành, tuyến Metro, phố đi bộ Nguyễn Huệ.- Sổ nở hậu tài lộc.
CHỈ 34 TỶ TL KHÁCH THIỆN CHÍ.
- Kết cấu 1 trệt 3 lầu sân thượng và sàn mái BTCT.- Bao gồm 10 phòng, 10 wc ( khép kín ).- Khách sạn sầm uất bậc nhất tại trung tâm Quận 1.- Dòng tiền ổn định từ 200 triệu/ tháng trở lên.- Trang bị đầy đủ full nội thất cao cấp, hệ thống Phòng cháy chữa cháy đạt chuẩn, đã được thẩm duyệt.- Thang máy 5 điểm dừng.- Hẻm nhựa xe hơi, trước nhà rộng 8m.- Khu vực dâm cư dân trí cao.- Gần chợ Bến Thành, tuyến Metro, phố đi bộ Nguyễn Huệ.- Sổ nở hậu tài lộc.
CHỈ 34 TỶ TL KHÁCH THIỆN CHÍ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 37 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán khách san cao cấp ngay trung tâm quận 1, 5 tầng, dòng tiền 200 triệu/thang.", có mã số #320724, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu