Siêu phẩm mặt phố linh lang - 86m x 7t, mt 4,5m - 7 tầng thang máy - vừa ở vừa kinh doanh
Phố Linh Lang, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
48 tỷ 800 triệu
86 m2 (45x19)
4 pn
9 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
☎️LH Thành Công 0388618899
Vị trí đẹp hiếm nhà bán, giá đầu tư, chủ tặng full nội thất tiền tỷ.
Hiện chủ đang vừa ở vừa cho người Nhật thuê T1+T2 dòng tiền 30tr/th.
????Thiết kế 7 tầng thang máyT1,2 thông sàn kinh doanhT3,4: mỗi tầng 2 pn kkT5: bếp + pkT6: phòng thờ + kho + sân phơiT7: tum kỹ thuật
????Sổ đẹp nở hậu ????Giá bán (có thương lượng) 48,8 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Vị trí đẹp hiếm nhà bán, giá đầu tư, chủ tặng full nội thất tiền tỷ.
Hiện chủ đang vừa ở vừa cho người Nhật thuê T1+T2 dòng tiền 30tr/th.
????Thiết kế 7 tầng thang máyT1,2 thông sàn kinh doanhT3,4: mỗi tầng 2 pn kkT5: bếp + pkT6: phòng thờ + kho + sân phơiT7: tum kỹ thuật
????Sổ đẹp nở hậu ????Giá bán (có thương lượng) 48,8 tỷ ☎️LH Thành Công 0388618899 để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 86 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm mặt phố linh lang - 86m x 7t, mt 4,5m - 7 tầng thang máy - vừa ở vừa kinh doanh", có mã số #310337, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu