Siêu phẩm mặt tiền ngang 6.9m vị trí kinh doanh ngay chợ đầm tp nha trang
Đường Phạm Hồng Thái, Phường Vạn Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
6 tỷ 200 triệu
32 m2 (6x5)
1 pn
2 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGANG 6.9M VỊ TRÍ KINH DOANH NGAY CHỢ ĐẦM CHỈ 6.2TỶ VỊ TRÍ - MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM HỒNG THÁI (P. VẠN THẠNH CŨ) - TP NHA TRANG - Tiện ích: Cạnh trường trung học Trưng Vương - gần Chợ Đầm - cách đường chính 2 tháng 4 chỉ 30m - Mặt tiền đường rộng 13m - đoạn trước mặt tiền nhà đường rộng 30m - xe đậu thoải mái BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 2 TẦNG DIỆN TÍCH: 32,25m² Ngang 6.9m mặt tiền - diện tích sàn 58m2 - Vị trí đắc địa, tập trung nhiều mô hình kinh doanh sầm uất - Sổ hồng chính chủ - Hướng Tây Nam - Thích hợp mua đầu tư kinh doanh - cho thuê - hoặc vừa ở vừa kinh doanh - GIÁ BÁN 6.2TỶ ( Thương lượng) - Vị trí: https://maps.app.goo.gl/J8rm2PcJRizVkRmi6?g_st=ic Liên hệ: 0867987696
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 13 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm mặt tiền ngang 6.9m vị trí kinh doanh ngay chợ đầm tp nha trang", có mã số #320959, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu