Siêu phẩm nhà ngang 6.3m2- dt 46.1m2- đ.tôn đản- kế bên khu ẩm thực vĩnh khánh- ra hoàng diệu. nguyễn tất thành.
Đường Tôn Đản, Phường 15, Quận 4, TP HCM
3 tỷ 800 triệu
46 m2 (63x9)
2 pn
1 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
???? HIẾM NHÀ NGANG LỚN 6.3m2- 46.1M2- CHỈ CÓ 3.8T- Đ.TÔN ĐẢN- THÔNG RA CHỢ 200 Đ.XÓM CHIẾU- KẾ BÊN VĨNH KHÁNH, ĐOÀN VĂN BƠ????
➕DTS: 51m2, dài 9m.➕ Kết cấu: nhà 1 trệt, lửng, 2PN, phòng khách.
➕ Khu vực an ninh, đi lại thuận tiện, gần chợ, trường học, nhà thờ, ngay khu ẫm thực. Tiện ích quay quanh .
➕Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng.????Ánh Ngọc: 0938071862 ⚡️CHUYÊN KHU VỰC QUẬN4⚡️
➕DTS: 51m2, dài 9m.➕ Kết cấu: nhà 1 trệt, lửng, 2PN, phòng khách.
➕ Khu vực an ninh, đi lại thuận tiện, gần chợ, trường học, nhà thờ, ngay khu ẫm thực. Tiện ích quay quanh .
➕Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng.????Ánh Ngọc: 0938071862 ⚡️CHUYÊN KHU VỰC QUẬN4⚡️
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 63 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 46 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm nhà ngang 6.3m2- dt 46.1m2- đ.tôn đản- kế bên khu ẩm thực vĩnh khánh- ra hoàng diệu. nguyễn tất thành.", có mã số #318854, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu