Siêu phẩm tô ngọc vân – 120m² nở hậu đẹp – ô tô vào nhà
Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP HCM
10 tỷ 500 triệu
120 m2 (6x17)
4 pn
2 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
r???? SIÊU PHẨM TÔ NGỌC VÂN – 120M² NỞ HẬU ĐẸP – Ô TÔ VÀO NHÀ ???????? Phường 15, Gò Vấp – chỉ 1 bước ra Kênh Tham Lương???? Hẻm xe hơi vào tận nhà, cách mặt tiền đúng 1 căn???? DT khủng: 120m² (6x17m, nở hậu 9.1m cực đẹp)???? Kết cấu: 1 trệt 1 lầu – 4PN, 2WC???? Không lộ giới – tiện xây mới 5 tầng, CHDV hoặc biệt thự phố✨ Khu vực tiềm năng tăng giá mạnh – gần sân bay, di chuyển thuận tiện???? Sổ nở hậu tài lộc – pháp lý chuẩn???? Giá nhỉnh 10.5 tỷ.???? Liên hệ:0909099043 xem nhà ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm tô ngọc vân – 120m² nở hậu đẹp – ô tô vào nhà", có mã số #321475, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu