Sở hửu ngay căn shophouse fiato uptown triệu đô đón trọn vẻ đẹp của tp chỉ 62 triệu.
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Quận 9 (TP Thủ Đức), TP HCM
66 triệu
217 m2 (13,290x8,930)
3 pn
2 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Sở hửu ngay căn shophouse Fiato Uptown triệu đô Đón trọn vẻ đẹp của TP chỉ 62 triệu.- Hồ bơi riêng - Tầm nhìn triệu đô – Đón trọn vẻ đẹp của thành phốNgắm nhìn Landmark 81 hoành tráng và không gian sôi động của TP.HCM. Tầm nhìn rộng mở, chạm đến sự thịnh vượng.KHÔNG GIAN SỐNG CHUẨN 5 SAO- Shophouse đẳng cấp:Diện tích: 216m²3 phòng ngủ, 3 WC, giá từ 62 triệu m2- Thiết kế chuẩn đẳng cấp hang sangVỊ TRÍ VÀNG – KẾT NỐI HOÀN HẢOMặt tiền đường Tô Ngọc Vân, chỉ vài phút đến Phạm Văn Đồng và Vành Đai 2.Tiện ích xung quanh bao gồm các trung tâm mua sắm, trường học, bệnh viện và công viên, phục vụ mọi nhu cầu của bạn.CƠ HỘI CUỐI CÙNG ĐỂ SỞ SHOPHOUSE ĐẲNG CẤP! Liên hệ ngay để đặt lịch tham quan: 0931828081 - 0935218356
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 13,290 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8,930 m |
| Diện tích | 217 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sở hửu ngay căn shophouse fiato uptown triệu đô đón trọn vẻ đẹp của tp chỉ 62 triệu.", có mã số #308716, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu