Sự khác biệt về thời gian sử dụng: từ "bất động sản mùa vụ" thành "bất động sản đời thực
Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Thành phố Cam Ranh, Khánh Hòa
1 tỷ 200 triệu
34 m2 (4x8.5)
1 pn
1 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
SỰ KHÁC BIỆT VỀ THỜI GIAN SỬ DỤNG: TỪ \"BẤT ĐỘNG SẢN MÙA VỤ\" THÀNH \"BẤT ĐỘNG SẢN ĐỜI THỰC\"
1. KHI HẠ TẦNG CHƯA ĐỒNG BỘ: SỰ LÃNG PHÍ CỦA \"CĂN HỘ 60 NGÀY\"
Trước đây, khi cao tốc chưa thông, sân bay chưa nâng cấp và các đại đô thị chưa có lõi tiện ích, các căn hộ biển tại Cam Ranh rơi vào cái bẫy mang tên \"Bất động sản mùa vụ\".
Thời gian sử dụng thực tế: Khách hàng hoặc khách thuê chỉ xuất hiện vào các dịp cao điểm: Kỳ nghỉ hè (tháng 6 - tháng 8), các ngày lễ Tết, hoặc vài ngày cuối tuần.
1. KHI HẠ TẦNG CHƯA ĐỒNG BỘ: SỰ LÃNG PHÍ CỦA \"CĂN HỘ 60 NGÀY\"
Trước đây, khi cao tốc chưa thông, sân bay chưa nâng cấp và các đại đô thị chưa có lõi tiện ích, các căn hộ biển tại Cam Ranh rơi vào cái bẫy mang tên \"Bất động sản mùa vụ\".
Thời gian sử dụng thực tế: Khách hàng hoặc khách thuê chỉ xuất hiện vào các dịp cao điểm: Kỳ nghỉ hè (tháng 6 - tháng 8), các ngày lễ Tết, hoặc vài ngày cuối tuần.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 34 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sự khác biệt về thời gian sử dụng: từ "bất động sản mùa vụ" thành "bất động sản đời thực", có mã số #324214, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu