Chcc ct3 nam cường – 86m2 view đẹp, phòng khách bếp rộng, giá 7.2 tỷ
Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ 150 triệu
86 m2 (7x15)
2 pn
2 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHCC Nam Cường – 86m2 view đẹp, phòng khách bếp rộng, giá 7.2 tỷ
Tòa CT3 KĐT Nam Cường – 234 Hoàng Quốc Việt
Diện tích 86m2, thiết kế 2PN – 2VS công năng hợp lý
Phòng khách và bếp rộng miên man, không gian cực kỳ thoáng
View đẹp, căn hộ sáng tự nhiên, an sinh tốt
Giá kỳ vọng: 7 tỷ 150 triệu . Giá còn thương lượng.
Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0984 618 308
Tòa CT3 KĐT Nam Cường – 234 Hoàng Quốc Việt
Diện tích 86m2, thiết kế 2PN – 2VS công năng hợp lý
Phòng khách và bếp rộng miên man, không gian cực kỳ thoáng
View đẹp, căn hộ sáng tự nhiên, an sinh tốt
Giá kỳ vọng: 7 tỷ 150 triệu . Giá còn thương lượng.
Liên hệ xem nhà trực tiếp: 0984 618 308
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 86 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chcc ct3 nam cường – 86m2 view đẹp, phòng khách bếp rộng, giá 7.2 tỷ", có mã số #324223, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu