Sunshine sky city tòa v8, v9 nhận giữ chỗ sớm chiết khấu 1% giá từ 98 triệu/m2
Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
7 tỷ 700 triệu
77 m2 (7x11)
2 pn
2 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
Sunshine Sky City tòa V8, V9 nhận giữ chỗ sớm chiết khấu 1% giá từ 98 triệu/m2
***Hạ tầng bứt tốc 2025–2027: Vành đai 3 – Metro số 4 – Metro Cần Giờ – Cầu Thủ Thiêm 4 → giá trị khu vực bật tăng mạnh
- Mô hình “Căn hộ chuẩn Retreat” đầu tiên tại trung tâm: Kết hợp nghỉ dưỡng + công nghệ thông minh, tạo biên độ tăng giá lớn & nhu cầu ở thực cao.
Sunshine Sky City tòa V8, V9 nhận giữ chỗ sớm chiết khấu 1% giá từ 98 triệu/m2
***Hạ tầng bứt tốc 2025–2027: Vành đai 3 – Metro số 4 – Metro Cần Giờ – Cầu Thủ Thiêm 4 → giá trị khu vực bật tăng mạnh
- Mô hình “Căn hộ chuẩn Retreat” đầu tiên tại trung tâm: Kết hợp nghỉ dưỡng + công nghệ thông minh, tạo biên độ tăng giá lớn & nhu cầu ở thực cao.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sunshine sky city tòa v8, v9 nhận giữ chỗ sớm chiết khấu 1% giá từ 98 triệu/m2", có mã số #307949, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu