Tầm tiền hiếm! bán nhà mặt phố trung phụng, 30m2, mặt tiền 5m, 16.6 tỷ, kinh doanh đỉnh
Phố Trung Phụng, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội
16 tỷ 600 triệu
30 m2 (5x6)
4 pn
4 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Mặt phố Trung Phụng, kinh doanh sầm uất, vỉa hè đá bóng, phố lớn ô tô tránh, mặt tiền rộng
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí trung tâm quận Đống Đa ,mặt phố lớn kinh doanh sầm uất , giao thông kết nối thông thương giữa nhiều tuyến phố : Trung Phụng, Xã Đàn, Khâm Thiên, Tôn Đức Thắng, Ô Chợ Dừa …..- Khu vực kinh doanh sầm uất, vỉa hè đá bóng, phố lớn, ô tô tránh, thuận tiện đi lại- Nhà mặt tiền rộng, tầm tiền hiếm, khung cột bê tông chắc chắn
Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng giao dịchGiá 16.6 tỷ có thương lượng.Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977 0972 87 - nhà thật - giá thật - ảnh thật - thông tin thật.Kết nối trực tiếp chủ nhà, giúp ACE mua giá tốt nhất.Miễn phí tư vấn, xem nhà 100%...
Liên hệ: Tôi - Liên Nhà Phố: 0977 0972 87
- Vị trí trung tâm quận Đống Đa ,mặt phố lớn kinh doanh sầm uất , giao thông kết nối thông thương giữa nhiều tuyến phố : Trung Phụng, Xã Đàn, Khâm Thiên, Tôn Đức Thắng, Ô Chợ Dừa …..- Khu vực kinh doanh sầm uất, vỉa hè đá bóng, phố lớn, ô tô tránh, thuận tiện đi lại- Nhà mặt tiền rộng, tầm tiền hiếm, khung cột bê tông chắc chắn
Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp sẵn sàng giao dịchGiá 16.6 tỷ có thương lượng.Liên hệ: Tôi - Liên nhà phố: 0977 0972 87 - nhà thật - giá thật - ảnh thật - thông tin thật.Kết nối trực tiếp chủ nhà, giúp ACE mua giá tốt nhất.Miễn phí tư vấn, xem nhà 100%...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tầm tiền hiếm! bán nhà mặt phố trung phụng, 30m2, mặt tiền 5m, 16.6 tỷ, kinh doanh đỉnh", có mã số #309008, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu