The emerald garden view 9 triệu/tháng giải pháp sở hữu căn hộ giá tốt tại thuận an.
Đường Đại lộ Nguyễn Chí Thanh, Phường Hưng Định, Thị xã Thuận An, Bình Dương
600 triệu
67 m2 (7,050x9,050)
2 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
The Emerald Garden View 9 triệu/tháng giải pháp sở hữu căn hộ giá tốt tại Thuận An. – GIẢI PHÁP ĐẦU TƯ TÀI SẢN THỰCNhiều nhà đầu tư hiện nay không còn chạy theo: Đầu cơ ngắn hạn- Sản phẩm giá quá caoMà chuyển sang ưu tiên:- Căn hộ dễ khai thác- Dòng tiền đều- Nhu cầu ở thực lớn- The Emerald Garden View đáp ứng trọn vẹn:Giá hợp lý chỉ từ 2,x tỷHỗ trợ vay dài hạnThanh toán nhẹ từ 9 triệu/tháng- Căn hộ 54m²:2PN tách biệtBan công rộngView hồ bơi đẹp- Tiềm năng tăng giá đến từ:Hạ tầng phát triểnKhu dân cư đông đúcNhu cầu thuê thực tế cao- Tiện ích nội khu hoàn chỉnh:- Hồ bơi- Công viên- Khu sinh hoạt cộng đồng Hotline: 0932152647 Nhà đầu tư đi trước luôn là người hưởng lợi lớn nhất
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 16 tầng |
| Chiều ngang | 7,050 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9,050 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "The emerald garden view 9 triệu/tháng giải pháp sở hữu căn hộ giá tốt tại thuận an.", có mã số #320780, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu