Tòa căn hộ 60 phòng mặt tiền trần não – dòng tiền 360 triệu/tháng, khu đông tăng trưởng mạnh
Phường An Khánh, TP HCM
78 tỷ
273 m2 (15x20)
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Chuyển nhượng tòa căn hộ mặt tiền Trần Não TP Thủ Đức – 60 phòng
???? Vị trí: Trần Não, Phường An Khánh, TP. Thủ ĐứcMặt tiền, kết nối nhanh Thủ Thiêm – trung tâm
???? Diện tích đất: 15 m × 20 m???? Diện tích công nhận: ~273 m²
???? Vị trí: Trần Não, Phường An Khánh, TP. Thủ ĐứcMặt tiền, kết nối nhanh Thủ Thiêm – trung tâm
???? Diện tích đất: 15 m × 20 m???? Diện tích công nhận: ~273 m²
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 273 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tòa căn hộ 60 phòng mặt tiền trần não – dòng tiền 360 triệu/tháng, khu đông tăng trưởng mạnh", có mã số #310861, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu