Tòa nhà 8tầng+1hầm,thang máy, ô tô tránh, 8 căn hộ, cho thuê,hô tùng mậu, 14.9 tỷ
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
14 tỷ 900 triệu
55 m2 (5x10)
8 pn
9 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
TÒA NHÀ 8TẦNG+1HẦM,THANG MÁY, Ô TÔ TRÁNH, 8 CĂN HỘ, CHO THUÊ,HÔ TÙNG MẬU, 14.9 TỶ
- THIẾT KẾ ĐẲNG CẤP, NHÀ XÂY MỚI TỪ MÓNG, THANG MÁY, CÓ HẦM, SẴN NỘI THẤT CAO CẤP, CỬA KHÓA VÂN TAY, MÁY GIĂT, MÁY CHIẾU
- TỌA LẠC VỊ TRÍ NGÕ TRƯỚC NHÀ Ô TÔ TRÁNH, DỪNG ĐỖ ĐƯỢC 2 CON TRƯỚC CỬA
- CÁCH GA METRO MẶT PHỐ HỒ TÙNG MẬU 200M
- SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ
LIÊN HÊ EM TUẤN XEM SIÊU PHẨM NGAY HÔM NAY 0978793871
- THIẾT KẾ ĐẲNG CẤP, NHÀ XÂY MỚI TỪ MÓNG, THANG MÁY, CÓ HẦM, SẴN NỘI THẤT CAO CẤP, CỬA KHÓA VÂN TAY, MÁY GIĂT, MÁY CHIẾU
- TỌA LẠC VỊ TRÍ NGÕ TRƯỚC NHÀ Ô TÔ TRÁNH, DỪNG ĐỖ ĐƯỢC 2 CON TRƯỚC CỬA
- CÁCH GA METRO MẶT PHỐ HỒ TÙNG MẬU 200M
- SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ
LIÊN HÊ EM TUẤN XEM SIÊU PHẨM NGAY HÔM NAY 0978793871
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 8 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tòa nhà 8tầng+1hầm,thang máy, ô tô tránh, 8 căn hộ, cho thuê,hô tùng mậu, 14.9 tỷ", có mã số #317047, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu