Tòa v8, v9 sunshine sky city chính thức nhận giữ chỗ giá từ 98 triệu/m2, được nhận 1% chiết khấu booking sớm
Đường Phú Thuận, Phường Phú Thuận, Quận 7, TP HCM
7 tỷ 800 triệu
77 m2 (7x11)
2 pn
2 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Tòa V8, V9 Sunshine Sky City chính thức nhận giữ chỗ giá từ 98 triệu/m2, được nhận 1% chiết khấu booking sớm
****HẠ TẦNG: Đòn bẩy kết nối từ tâm điểm CBD Nam Sài Gòn và cú hích cho sunshine sky city tăng trong tương lai
Không chỉ dừng lại ở vị trí kế cận Phú Mỹ Hưng, dự án hưởng lợi trực tiếp từ các trục đường huyết mạch hiện hữu như
***Nguyễn Văn Linh, Huỳnh Tấn Phát. Đặc biệt, các \"cú hích\" hạ tầng đã và đang triển khai như Hầm chui Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ,
***cầu Thủ Thiêm 4: mất khoảng 5 - 10 phút để di chuyển đến Khu đô thị mới Thủ Thiêm
****HẠ TẦNG: Đòn bẩy kết nối từ tâm điểm CBD Nam Sài Gòn và cú hích cho sunshine sky city tăng trong tương lai
Không chỉ dừng lại ở vị trí kế cận Phú Mỹ Hưng, dự án hưởng lợi trực tiếp từ các trục đường huyết mạch hiện hữu như
***Nguyễn Văn Linh, Huỳnh Tấn Phát. Đặc biệt, các \"cú hích\" hạ tầng đã và đang triển khai như Hầm chui Nguyễn Văn Linh - Nguyễn Hữu Thọ,
***cầu Thủ Thiêm 4: mất khoảng 5 - 10 phút để di chuyển đến Khu đô thị mới Thủ Thiêm
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 77 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tòa v8, v9 sunshine sky city chính thức nhận giữ chỗ giá từ 98 triệu/m2, được nhận 1% chiết khấu booking sớm", có mã số #308317, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu