Trời thời tiết thay đổi ,cổ vai gáy đau âm ỉ, nữ văn phòng có đang gặp phải?
Đường Tây Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
1 nghìn
50 m2 (5x10)
1 pn
1 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
???? TRỜI THỜI TIẾT THAY ĐỔI ,CỔ VAI GÁY ĐAU ÂM Ỉ, NỮ VĂN PHÒNG CÓ ĐANG GẶP PHẢI? ????Vào những ngày thời tiết trở lạnh, rất nhiều chị em văn phòng bắt đầu cảm thấy???? cổ cứng, vai nặng???? gáy mỏi âm ỉ, quay đầu khó???? ngồi lâu trước máy tính là thấy căng tức, khó chịuNgồi làm việc nhiều giờ liền, ít vận động, lại thường xuyên ở trong phòng điều hòa khiến vùng cổ – vai – gáy dễ bị nhiễm lạnh và căng cứng.Theo y học cổ truyền, cổ vai gáy là nơi tập trung nhiều kinh mạch quan trọng. Khi hàn khí xâm nhập, khí huyết lưu thông kém, các bó cơ co rút lại gây đau nhức, cúi – xoay cổ đều thấy căng.Đặc biệt, với nữ văn phòng thường xuyên thức khuya, áp lực công việc lớn, tinh thần căng thẳng kéo dài khiến khí huyết suy yếu, tình trạng đau cổ vai gáy rất dễ tái phát mỗi khi trời lạnh.Nếu để lâu, cơn đau có thể lan xuống vai, bả lưng, cánh tay, gây mỏi mệt, khó tập trung và ngủ không sâu giấc ????
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Trời thời tiết thay đổi ,cổ vai gáy đau âm ỉ, nữ văn phòng có đang gặp phải?", có mã số #310284, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu