Xe hơi để trong nhà, huỳnh thị đồng, 4x19m, cạnh phú mỹ hưng, hơn 8 tỷ
Thị trấn Nhà Bè, Quận 2, TP HCM
8 tỷ 200 triệu
76 m2 (4x19)
4 pn
5 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
Anh Hải cần bán gấp căn nhà hẻm xe hơi đường Huỳnh Thị Đồng, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 10 phút- Diện tích: ngang 4m dài 19m- Kết cấu: trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng- Giá bán 8.2 tỷ- Sổ hồng, ngân hàng hỗ trợ 70%- Nằm cạnh Phú Mỹ Hưng, chợ, trường học...- Liên hệ: 0838.939.781 - Em Hoàng Nhà Đất\" NHÀ THẬT - TƯ VẤN THẬT \"
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xe hơi để trong nhà, huỳnh thị đồng, 4x19m, cạnh phú mỹ hưng, hơn 8 tỷ", có mã số #317084, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu