♥ ???? đường 10.5m gần cầu sông hàn, 200m2, lô góc mặt tiền khủng 20m – cực hiếm ????
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Hải Châu II, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
44 tỷ
200 m2 (20x10)
14 pn
14 wc
12-05-2026
Thông tin mô tả:
♥ ???? Đường 10.5m gần Cầu Sông Hàn, 200m2, Lô Góc Mặt tiền Khủng 20M – Cực Hiếm ????
TÌM ĐÂU RA CĂN THỨ 2 TẠI TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG CÓ MẶT TIỀN RỘNG NHƯ MỘT TÒA BUILDING HẠNG A?
Sở hữu ngay lô đất vàng kẹp kiệt tại trục đường 10.5m Nguyễn Thị Minh Khai. Đây không chỉ là bất động sản, đây là Cỗ máy in tiền dành cho những nhà đầu tư có tầm nhìn!
· ???? Vị trí: Lõi trung tâm Hải Châu, sát vách các trục thương hiệu Lê Duẩn, Quang Trung, Hùng Vương, Bạch Đằng, Cầu Sông Hàn.
· ???? Thông số kỷ lục: Diện tích 200m2 với mặt tiền rộng 20m.
TÌM ĐÂU RA CĂN THỨ 2 TẠI TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG CÓ MẶT TIỀN RỘNG NHƯ MỘT TÒA BUILDING HẠNG A?
Sở hữu ngay lô đất vàng kẹp kiệt tại trục đường 10.5m Nguyễn Thị Minh Khai. Đây không chỉ là bất động sản, đây là Cỗ máy in tiền dành cho những nhà đầu tư có tầm nhìn!
· ???? Vị trí: Lõi trung tâm Hải Châu, sát vách các trục thương hiệu Lê Duẩn, Quang Trung, Hùng Vương, Bạch Đằng, Cầu Sông Hàn.
· ???? Thông số kỷ lục: Diện tích 200m2 với mặt tiền rộng 20m.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 14 |
| Nhà tắm | 14 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ ???? đường 10.5m gần cầu sông hàn, 200m2, lô góc mặt tiền khủng 20m – cực hiếm ????", có mã số #320688, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu