???????? hiếm – nhỉnh 3.x tỷ có ngay nhà cấp 4 ngay ngã tư trôi
Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
3 tỷ 750 triệu
35 m2 (35x10)
2 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
???????? HIẾM – NHỈNH 3.X TỶ CÓ NGAY NHÀ CẤP 4 NGAY NGÃ TƯ TRÔI???? Diện tích: 40m²???? Nhà cấp 4 còn chắc chắn, ở ngay hoặc xây mới theo ý muốn???? Vị trí đẹp:Gần Ngã Tư TrôiSát Chợ Giang XáKhu dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ???? Phù hợp: ở thực, đầu tư giữ tiền hoặc xây mới???? Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ???? Giá: Nhỉnh 3.x tỷ???? Liên hệ: Hữu Thảo – 0814 106 666???? Xem nhà miễn phí – gặp chủ trực tiếp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 35 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 35 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???????? hiếm – nhỉnh 3.x tỷ có ngay nhà cấp 4 ngay ngã tư trôi", có mã số #308096, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu