♥ 70m ra mt hoàng diệu gần nguyễn văn linh, 34m2, 2pn 2wc, 2.xx tỷ
Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Hiên, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
3 tỷ 50 triệu
33 m2 (4x8.3)
2 pn
2 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
♥ 70m ra MT Hoàng Diệu gần Nguyễn Văn Linh, 34m2, 2PN 2WC, 2.xx tỷ
+ Bán nhà Hoàng Diệu, 3 mặt thoáng, kiệt thẳng 70m, 1 lần rẽ 10m đến nhà.
+ DT 34m2, ngang 3.9, vuông nét, gác lửng cứng cáp, 2Pn trên dưới, 2WC... gọn gàng xinh xắn, đầy đủ công năng.
+ Giá bán nhanh 2.98 tỷ
Alo Gấp, chỉ còn 1 căn duy nhất trong khu vực
+ Bán nhà Hoàng Diệu, 3 mặt thoáng, kiệt thẳng 70m, 1 lần rẽ 10m đến nhà.
+ DT 34m2, ngang 3.9, vuông nét, gác lửng cứng cáp, 2Pn trên dưới, 2WC... gọn gàng xinh xắn, đầy đủ công năng.
+ Giá bán nhanh 2.98 tỷ
Alo Gấp, chỉ còn 1 căn duy nhất trong khu vực
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ 70m ra mt hoàng diệu gần nguyễn văn linh, 34m2, 2pn 2wc, 2.xx tỷ", có mã số #310361, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu