♥ kiệt gần đường phan châu trinh 92m2, c4, rẻ nhất khu vực 4.15 tỷ
Đường Phan Châu Trinh, Phường Bình Thuận, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
4 tỷ 150 triệu
92 m2 (46x17)
2 pn
1 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
♥ Kiệt gần đường Phan Châu Trinh 92m2, C4, rẻ nhất khu vực 4.15 tỷ
+ Bán nhà kiệt Phan Châu Trinh,khá gần đường, lõi trung tâm, gần Trường Học, Chợ, Cầu Rồng…
+ DT 92m2, ngang 4.6 nở hậu đẹp, hiện nhà C4, sân rộng, 2PN, WC….
+ Giá bán nhanh 4.15 tỷ
Alo Gấp
+ Bán nhà kiệt Phan Châu Trinh,khá gần đường, lõi trung tâm, gần Trường Học, Chợ, Cầu Rồng…
+ DT 92m2, ngang 4.6 nở hậu đẹp, hiện nhà C4, sân rộng, 2PN, WC….
+ Giá bán nhanh 4.15 tỷ
Alo Gấp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 46 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 92 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "♥ kiệt gần đường phan châu trinh 92m2, c4, rẻ nhất khu vực 4.15 tỷ", có mã số #321526, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu