???? bán biệt thự lô góc hoàng quốc việt - cầu giấy - mt 11m - thang máy - 41 tỷ
Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
40 tỷ 500 triệu
110 m2 (11x10)
3 pn
5 wc
18 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 110m2, mặt tiền rộng tới 11m cực khủng. Lợi thế lô góc 3 mặt thoáng vĩnh viễn giúp ngôi nhà ngập tràn ánh sáng tự nhiên, không gian sống vô cùng yên tĩnh, riêng tư và đẳng cấp.
₋ Thiết kế hiện đại đầy đủ nội thất cao cấp, điều hòa âm trần, hệ thống điện thông minh và thang máy êm ái. Nhà 3 tầng gồm sân vườn, hồ cá Koi thư giãn; công năng gồm 3 phòng ngủ (có phòng Master), phòng khách và bếp. Móng bè kiên cố có thể lên thêm tầng dễ dàng (chủ nhà hỗ trợ thiết kế/thi công), hoặc khách mua có thể xây lại thành tòa Apartment 7 tầng dòng tiền cực đỉnh.
₋ Diện tích 110m2, mặt tiền rộng tới 11m cực khủng. Lợi thế lô góc 3 mặt thoáng vĩnh viễn giúp ngôi nhà ngập tràn ánh sáng tự nhiên, không gian sống vô cùng yên tĩnh, riêng tư và đẳng cấp.
₋ Thiết kế hiện đại đầy đủ nội thất cao cấp, điều hòa âm trần, hệ thống điện thông minh và thang máy êm ái. Nhà 3 tầng gồm sân vườn, hồ cá Koi thư giãn; công năng gồm 3 phòng ngủ (có phòng Master), phòng khách và bếp. Móng bè kiên cố có thể lên thêm tầng dễ dàng (chủ nhà hỗ trợ thiết kế/thi công), hoặc khách mua có thể xây lại thành tòa Apartment 7 tầng dòng tiền cực đỉnh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán biệt thự lô góc hoàng quốc việt - cầu giấy - mt 11m - thang máy - 41 tỷ", có mã số #322876, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu