????tòa dòng tiền siêu vip yên hòa, cầu giấy 70m 7t 17 căn hộ, doanh thu 120tr/tháng, 25 tỷ
Đường Yên Hòa, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
25 tỷ
70 m2 (4x18)
17 pn
17 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần bán tòa ccmn dòng tiền siêu đẹp Yên Hòa, Cầu Giấy.
DT 70m x7T thang máy. Tổng 17 căn hộ trang bị full nội thất.
Dòng tiền hàng tháng ~ 120 triệu.
Ngõ trước nhà rộng rãi gần 4M, gần phố.
Cần bán tòa ccmn dòng tiền siêu đẹp Yên Hòa, Cầu Giấy.
DT 70m x7T thang máy. Tổng 17 căn hộ trang bị full nội thất.
Dòng tiền hàng tháng ~ 120 triệu.
Ngõ trước nhà rộng rãi gần 4M, gần phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 17 |
| Nhà tắm | 17 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????tòa dòng tiền siêu vip yên hòa, cầu giấy 70m 7t 17 căn hộ, doanh thu 120tr/tháng, 25 tỷ", có mã số #322950, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu