????tòa n08 thành thái 118m 3pn, nội thất siêu đẹp, 12.6 tỷ cạnh công viên cầu giấy
Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
12 tỷ 600 triệu
118 m2 (10x12)
3 pn
2 wc
15 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán căn hộ chung cư N08 Thành Thái - Cầu Giấy.
DT 118m2 thiết kế 3pn 2wc, nội thất mới đẹp về ở ngay.
Cạnh công viên Cầu Giấy, gần Đại sứ Mỹ, Viện Huyết học, giao thông thuận tiện Cầu Giấy, Trần Thái Tông, Phạm Văn Bạch…
=======================
Bán căn hộ chung cư N08 Thành Thái - Cầu Giấy.
DT 118m2 thiết kế 3pn 2wc, nội thất mới đẹp về ở ngay.
Cạnh công viên Cầu Giấy, gần Đại sứ Mỹ, Viện Huyết học, giao thông thuận tiện Cầu Giấy, Trần Thái Tông, Phạm Văn Bạch…
=======================
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 118 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 19 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????tòa n08 thành thái 118m 3pn, nội thất siêu đẹp, 12.6 tỷ cạnh công viên cầu giấy", có mã số #322923, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu