????căn hộ dòng tiền cao cấp nguyễn khánh toàn 70/80m 9 tầng, doanh thu 180tr/th, chỉ 45 tỷ
Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
45 tỷ
80 m2 (5x15)
16 pn
17 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM CĂN HỘ DỊCH VỤ - Ô TÔ - CÁCH Ô TÔ TRÁNH 15M - DOANH THU KHỦNG
Bán căn hộ dòng tiền căn hộ dịch vụ cực Vip Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy.
+ DT 70/80m x 9 tầng gồm 1 hầm + 8 nổi.
+ Tổng 16 căn hộ cao cấp trang bộ full nội thất xịn.
SIÊU PHẨM CĂN HỘ DỊCH VỤ - Ô TÔ - CÁCH Ô TÔ TRÁNH 15M - DOANH THU KHỦNG
Bán căn hộ dòng tiền căn hộ dịch vụ cực Vip Nguyễn Khánh Toàn - Cầu Giấy.
+ DT 70/80m x 9 tầng gồm 1 hầm + 8 nổi.
+ Tổng 16 căn hộ cao cấp trang bộ full nội thất xịn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 16 |
| Nhà tắm | 17 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????căn hộ dòng tiền cao cấp nguyễn khánh toàn 70/80m 9 tầng, doanh thu 180tr/th, chỉ 45 tỷ", có mã số #322945, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu