???? bán ks 4 sao - trần duy hưng - cầu giấy - 550m2 - mt 15m - dt 600tr/tháng - 448 tỷ
Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
448 tỷ
550 m2 (15x36)
86 pn
90 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 550m2, mặt tiền khủng 15m bề thế. Vị trí đắc địa tại khu phố VIP Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, nơi tập trung nhiều doanh nhân thành đạt.
₋ Diện tích 550m2, mặt tiền khủng 15m bề thế. Vị trí đắc địa tại khu phố VIP Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, nơi tập trung nhiều doanh nhân thành đạt.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán khách sạn, nhà hàng, nhà nghỉ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 15 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 36 m |
| Diện tích | 550 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 86 |
| Nhà tắm | 90 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán ks 4 sao - trần duy hưng - cầu giấy - 550m2 - mt 15m - dt 600tr/tháng - 448 tỷ", có mã số #322917, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu