???? bán building mặt phố nguyễn đình thi - 235m2 x 16 tầng view trọn hồ tây - 264 tỷ
Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
264 tỷ
235 m2 (8x30)
20 pn
20 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 235m2, mặt tiền 8m bề thế . Công trình có chiều cao độc bản 15 tầng + 1 hầm (tổng sàn 3140m2), cao nhất toàn khu vực.
₋ Thiết kế 5 sao đẳng cấp: Trang bị thang máy Thyssen Đức, điều hòa trung tâm VRV Daikin, kính Pháp chống ồn và full nội thất nhập khẩu châu Âu cao cấp.
₋ Công năng đỉnh cao: Gồm hầm rượu, sảnh lễ tân, gara ô tô, 3 sàn văn phòng thông sàn, 16 căn hộ dịch vụ hạng sang, Penthouse gia đình riêng tư và sân tiệc tầng mái với tầm view Panorama 360 độ ngắm trọn Hồ Tây và hồ Tr
₋ Diện tích 235m2, mặt tiền 8m bề thế . Công trình có chiều cao độc bản 15 tầng + 1 hầm (tổng sàn 3140m2), cao nhất toàn khu vực.
₋ Thiết kế 5 sao đẳng cấp: Trang bị thang máy Thyssen Đức, điều hòa trung tâm VRV Daikin, kính Pháp chống ồn và full nội thất nhập khẩu châu Âu cao cấp.
₋ Công năng đỉnh cao: Gồm hầm rượu, sảnh lễ tân, gara ô tô, 3 sàn văn phòng thông sàn, 16 căn hộ dịch vụ hạng sang, Penthouse gia đình riêng tư và sân tiệc tầng mái với tầm view Panorama 360 độ ngắm trọn Hồ Tây và hồ Tr
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 15 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 235 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 20 |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán building mặt phố nguyễn đình thi - 235m2 x 16 tầng view trọn hồ tây - 264 tỷ", có mã số #322897, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu