???? bán ks mặt phố nguyễn đình thi - tây hồ - 220m2 x 11 tầng - dt 400 tr/th - 179 tỷ
Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
179 tỷ
220 m2 (8x28)
18 pn
20 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 220m2, mặt tiền 8 m bề thế. Tòa nhà sở hữu vị trí đắc địa với 1 mặt phố và 1 mặt ngõ sau thoáng vĩnh viễn, tối ưu công năng thoát hiểm.
₋ Thiết kế 11 tầng (1 hầm + 10 nổi), trang bị 2 thang máy, 2 thang bộ. Đầy đủ GPXD, hệ thống PCCC tiêu chuẩn và đã hoàn công. Hiện có hầm xe, lễ tân, 18 phòng rộng kinh doanh (dễ dàng cải tạo thành 25 phòng khách sạn/apartment) và 1 căn Penthouse tầng 8 view trọn hồ. Dòng tiền đạt 400 triệu/tháng.
₋ Vị trí kim cương ngay sát Hồ Tây. Khu vực lõi trung t
₋ Diện tích 220m2, mặt tiền 8 m bề thế. Tòa nhà sở hữu vị trí đắc địa với 1 mặt phố và 1 mặt ngõ sau thoáng vĩnh viễn, tối ưu công năng thoát hiểm.
₋ Thiết kế 11 tầng (1 hầm + 10 nổi), trang bị 2 thang máy, 2 thang bộ. Đầy đủ GPXD, hệ thống PCCC tiêu chuẩn và đã hoàn công. Hiện có hầm xe, lễ tân, 18 phòng rộng kinh doanh (dễ dàng cải tạo thành 25 phòng khách sạn/apartment) và 1 căn Penthouse tầng 8 view trọn hồ. Dòng tiền đạt 400 triệu/tháng.
₋ Vị trí kim cương ngay sát Hồ Tây. Khu vực lõi trung t
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 11 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 28 m |
| Diện tích | 220 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 20 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán ks mặt phố nguyễn đình thi - tây hồ - 220m2 x 11 tầng - dt 400 tr/th - 179 tỷ", có mã số #322883, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu