???? bán gấp biệt thự vip mặt phố kđt dịch vọng - cầu giấy - 190m2 - mặt tiền 14m - chỉ 85 tỷ
Đường Thọ Tháp, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
85 tỷ
190 m2 (14x14)
6 pn
8 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích 190m², biệt thự 4 tầng, mặt tiền rộng 14m cực kỳ bề thế. Gồm gara, sân vườn, phòng khách, bếp (T1); 4 phòng ngủ (T2, T3); phòng thờ và sân phơi (T4).
⁃ Thông số: Diện tích 190m², biệt thự 4 tầng, mặt tiền rộng 14m cực kỳ bề thế. Gồm gara, sân vườn, phòng khách, bếp (T1); 4 phòng ngủ (T2, T3); phòng thờ và sân phơi (T4).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 14 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 190 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán gấp biệt thự vip mặt phố kđt dịch vọng - cầu giấy - 190m2 - mặt tiền 14m - chỉ 85 tỷ", có mã số #324432, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu