???? cực hiếm mặt phố hồ tùng mậu - cầu giấy - 115m2 - mặt tiền 12m - 1 mặt phố 1 mặt ngõ ô tô tránh - chỉ 67,5 tỷ
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
67 tỷ 500 triệu
115 m2 (12x11)
5 pn
8 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích 115m², mặt tiền cực khủng 12m hiếm có. Hiện trạng gồm 2 khối nhà 5 tầng khung cột bê tông kiên cố, cầu thang cuối: Căn 1 khoảng 60m² dễ cải tạo thông sàn; Căn 2 khoảng 52m² thiết kế thông tầng linh hoạt.
⁃ Thông số: Diện tích 115m², mặt tiền cực khủng 12m hiếm có. Hiện trạng gồm 2 khối nhà 5 tầng khung cột bê tông kiên cố, cầu thang cuối: Căn 1 khoảng 60m² dễ cải tạo thông sàn; Căn 2 khoảng 52m² thiết kế thông tầng linh hoạt.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 115 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 50 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? cực hiếm mặt phố hồ tùng mậu - cầu giấy - 115m2 - mặt tiền 12m - 1 mặt phố 1 mặt ngõ ô tô tránh - chỉ 67,5 tỷ", có mã số #324435, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu