????phân lô nghĩa đô 68m 5t ô tô vòng quanh nhà đẹp dân trí cao, nhỉnh 36 tỷ
Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
36 tỷ 600 triệu
68 m2 (5x14)
5 pn
5 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà đẹp khu phân lô phố Nghĩa Đô - Cầu Giấy.
+ Diện tích 68m x 5T xây kiên cố, nội thất rất đẹp.
+ Đường ô tô chạy vòng quanh, vỉa hè.
+ Rất phù hợp làm văn phòn
Bán nhà đẹp khu phân lô phố Nghĩa Đô - Cầu Giấy.
+ Diện tích 68m x 5T xây kiên cố, nội thất rất đẹp.
+ Đường ô tô chạy vòng quanh, vỉa hè.
+ Rất phù hợp làm văn phòn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????phân lô nghĩa đô 68m 5t ô tô vòng quanh nhà đẹp dân trí cao, nhỉnh 36 tỷ", có mã số #324436, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu