????bán gấp building 10 tầng thang máy - mt 14m - mặt phố nguyễn khang - cầu giấy - chỉ 70 tỷ
Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
70 tỷ
120 m2 (14x9)
2 pn
10 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
⁃ Thông số: Diện tích 120m², kết cấu 10 tầng thang máy kiên cố. Mặt tiền cực khủng 14m hoành tráng. Hệ thống PCCC đã nghiệm thu đạt chuẩn.
⁃ Thông số: Diện tích 120m², kết cấu 10 tầng thang máy kiên cố. Mặt tiền cực khủng 14m hoành tráng. Hệ thống PCCC đã nghiệm thu đạt chuẩn.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 14 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????bán gấp building 10 tầng thang máy - mt 14m - mặt phố nguyễn khang - cầu giấy - chỉ 70 tỷ", có mã số #324433, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu