???? bán liền kề văn phú văn khê – trục kinh doanh
Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Hà Nội
9 tỷ
100 m2 (45x22)
4 pn
4 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
???? BÁN LIỀN KỀ VĂN PHÚ VĂN KHÊ – TRỤC KINH DOANH
✨ Vị trí đắc địa – trục chính trung tâm KĐT Văn Phú, mặt đường 42 kinh doanh sầm uất ngày đêm.
???? Diện tích: 90m2 – 4.5 tầng – Mặt tiền: 4.5m
???? Giá đầu tư: Chỉ từ 1x tỷ (thương lượng)
✅ Phù hợp mở showroom, văn phòng, nhà hàng, spa hoặc vừa ở vừa cho thuê
???? Hỗ trợ xem nhà Mrs Yến Nhà Đẹp. 0968640161
✨ Vị trí đắc địa – trục chính trung tâm KĐT Văn Phú, mặt đường 42 kinh doanh sầm uất ngày đêm.
???? Diện tích: 90m2 – 4.5 tầng – Mặt tiền: 4.5m
???? Giá đầu tư: Chỉ từ 1x tỷ (thương lượng)
✅ Phù hợp mở showroom, văn phòng, nhà hàng, spa hoặc vừa ở vừa cho thuê
???? Hỗ trợ xem nhà Mrs Yến Nhà Đẹp. 0968640161
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán liền kề văn phú văn khê – trục kinh doanh", có mã số #309962, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu