????????bán nhà biệt thự 3 tầng đường kinh dương vương - trục đường rông 15,5m
Đường Kinh Dương Vương, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
22 tỷ 500 triệu
270 m2 (135x20)
4 pn
4 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán nhà biệt thự 3 tầng đường Kinh Dương Vương - trục đường rông 15,5m- P. Hòa Khánh, TP Đà Nẵng- Dtđ: 270m2 (13,5x20)m - Đường: 15,5m, lề 6m- Công năng: 5 phòng ngủ, 5wc, sân để xe ô tô, ...Biệt thự rộng vừa ở và vừa làm văn phòng công ty, kinh doanh quá đẹp...- Vị trí: nằm ngay trên trcuj đường 15,5m rộng thênh thang, vị trí kinh doanh sầm uất kinh doanh được mọi lĩnh vực, Gần biển Nguyễn Tất Thành- Trục đường chủ yếu kinh doanh và mở VPCty ...Gần Nguyễn Sinh SắcGiá: 22 tỷ 500
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 135 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 270 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????bán nhà biệt thự 3 tầng đường kinh dương vương - trục đường rông 15,5m", có mã số #324357, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu