????????chủ bán rẻ biệt thự 3 tầng mặt tiền đường 15m kinh dương vương
Đường Kinh Dương Vương, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng
22 tỷ 500 triệu
270 m2 (135x20)
4 pn
4 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHỦ bán rẻ biệt thự 3 tầng mặt tiền đường 15m KINH DƯƠNG VƯƠNG - Diện tích khủng 270m ngang 13,5m.- Hướng Bắc.5pn 5 wc.công năng đầy đủ.- Khu đông đúc, sầm uất. Phù hợp cho thuê căn hộ, kinh doanh cafe, nhà hàng hoặc làm văn phòng công ty- Gần chợ Trần Đình Tri,trường học.cách biển 300m.- Đường 15m lề 6mGiá 22 tỷ 500 thương lượng nhẹ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 135 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 270 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????????chủ bán rẻ biệt thự 3 tầng mặt tiền đường 15m kinh dương vương", có mã số #323282, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu