Bán nhà 3 tầng xây mới đông hải 1 – hải an – mặt tiền 8m – giá 2,65 tỷ
Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 650 triệu
40 m2 (8x5)
3 pn
3 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà xây mới tại Đông Hải 1, khu dân cư hiện hữu, môi trường ổn định. Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.
Khu vực gần trường mầm non, tiểu học, THCS. Hạ tầng đang nâng cấp, tiềm năng tăng giá rõ ràng.
Thông tin chính:
Diện tích: 40m²
Mặt tiền: 8m (rộng, thoáng)
Nhà 3 tầng xây mới, thiết kế hiện đại
Ngõ ~2m, yên tĩnh, đi lại thuận tiện
Công năng tối ưu, dễ bố trí nội thất
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 2 tỷ 650 triệu (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ xem nhà và thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Khu vực gần trường mầm non, tiểu học, THCS. Hạ tầng đang nâng cấp, tiềm năng tăng giá rõ ràng.
Thông tin chính:
Diện tích: 40m²
Mặt tiền: 8m (rộng, thoáng)
Nhà 3 tầng xây mới, thiết kế hiện đại
Ngõ ~2m, yên tĩnh, đi lại thuận tiện
Công năng tối ưu, dễ bố trí nội thất
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 2 tỷ 650 triệu (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ xem nhà và thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng xây mới đông hải 1 – hải an – mặt tiền 8m – giá 2,65 tỷ", có mã số #320882, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu