Bán nhà 3 tầng xây mới đằng hải – gần công viên gốc lim – giá 2,38 tỷ
Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 380 triệu
42 m2 (4x11)
3 pn
3 wc
12 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà nằm khu dân cư ổn định phường Đằng Hải, gần công viên Gốc Lim, không gian sống thoáng đãng. Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.
Khu vực gần chợ Lũng Đông, trường học các cấp, tiện ích đầy đủ. Kết nối nhanh các trục chính quận Hải An, môi trường yên tĩnh, dân trí tốt.
Thông tin chính:
Diện tích: 42m²
Nhà 3 tầng xây mới hiện đại
Công năng: khách – bếp – 3PN – WC – phòng thờ – sân phơi
Có sân sau thoáng, trước nhà không đối diện → rất sáng
Ngõ thông, ô tô đỗ gần nhà
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 2 tỷ 380 triệu (có lộc)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ xem nhà và thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Khu vực gần chợ Lũng Đông, trường học các cấp, tiện ích đầy đủ. Kết nối nhanh các trục chính quận Hải An, môi trường yên tĩnh, dân trí tốt.
Thông tin chính:
Diện tích: 42m²
Nhà 3 tầng xây mới hiện đại
Công năng: khách – bếp – 3PN – WC – phòng thờ – sân phơi
Có sân sau thoáng, trước nhà không đối diện → rất sáng
Ngõ thông, ô tô đỗ gần nhà
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 2 tỷ 380 triệu (có lộc)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ xem nhà và thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng xây mới đằng hải – gần công viên gốc lim – giá 2,38 tỷ", có mã số #320894, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu