Bán nhà 3 tầng đằng hải – gần chợ lũng đông – ô tô đỗ cửa – giá 2,35 tỷ
Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng
2 tỷ 350 triệu
40 m2 (4x10)
3 pn
3 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
Căn nhà nằm khu dân cư ổn định phường Đằng Hải, gần chợ Lũng Đông. Phù hợp gia đình ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.
Kết nối nhanh Đằng Hải – Lũng Đông, di chuyển thuận tiện trung tâm Hải An. Xung quanh đầy đủ trường học, chợ, vườn hoa Gốc Lim, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:
Diện tích: ~40m²
Nhà 3 tầng thiết kế gọn gàng
Công năng: khách – bếp – 3PN – 2WC – phòng thờ – sân phơi
Ngõ ~3,2m, ô tô đỗ tận cửa
Hướng: Nam, thoáng mát
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 2 tỷ 350 triệu (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ xem nhà và thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Kết nối nhanh Đằng Hải – Lũng Đông, di chuyển thuận tiện trung tâm Hải An. Xung quanh đầy đủ trường học, chợ, vườn hoa Gốc Lim, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:
Diện tích: ~40m²
Nhà 3 tầng thiết kế gọn gàng
Công năng: khách – bếp – 3PN – 2WC – phòng thờ – sân phơi
Ngõ ~3,2m, ô tô đỗ tận cửa
Hướng: Nam, thoáng mát
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 2 tỷ 350 triệu (thoả thuận)
???? Liên hệ: 0898 699 588Cam kết thông tin chuẩn – hỗ trợ xem nhà và thủ tục nhanh gọn – làm việc trực tiếp rõ ràng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà 3 tầng đằng hải – gần chợ lũng đông – ô tô đỗ cửa – giá 2,35 tỷ", có mã số #321114, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu